பாகிஸ்தானுக்கு பிரதமர் தீடீர் பயணம்

India

பிரதமர் மோடி இன்று பாகிஸ்தானுக்கு திடீர் பயணம் மேற்கொண்டார். இவரது திடீர் பயணத்திற்கு காங்கிரஸ் தரப்பில் கண்டனம் தெரிவிக்கப்பட்டிருந்தாலும், பாதுகாப்பு காரணமாக இவரது பயணம் ரகசியமாக திட்டிமிட்டிருப்பதாக டில்லி வட்டாரம் தெரிவிக்கிறது .

ரஷ்யாவில் அரசு முறைப் பயணமாக பிரதமர் மோடி முடித்து விட்டு ஆப்ககானிஸ்தான் சென்றார், அங்கு பார்லி., வளாகத்தை திறந்து வைத்து உரையாற்றினார் இரு நாட்டு உறவு எந்த அளவிற்கு சிறந்து விளங்குகிறது என தனது பேச்சில் விளக்கமளித்தார் .

இந்த நிகழ்ச்சி முடிந்ததும், அங்கிருந்து பிரதமர் மோடி, பாகிஸ்தானுக்கு திடீரென புறப்பட்டு செல்வதாக அறிவிக்கப்பட்டது, காபூலில் இருந்து மாலை 3.45க்கு லாகூர் நோக்கி புறப்பட்டார். முன்னதாக 3 மணி அளவில் அவர் லாகூரில் தரையிறங்கியதாகவும் ஒரு தகவல் பரவியது ஆனாலும் இது உறுதி செய்யப்படவில்லை என்று கூறப்பட்டது. மாலை 4. 50 மணியளவில் மோடி லாகூர் சென்றடைந்தார். பிரதமர் மோடியின் இந்த திடீர் பயணம் விமர்சனத்திற்குள்ளாகியிருக்கிறது .

மோடியின் பயணத்தை சுஷ்மா மற்றும் பாஜ தலைவர்கள் வரவேற்றுள்ளனர். மோடியின் இந்த பயணம் நல்ல விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் என அவர்கள் கூறியுள்ளனர். மாலை 5 மணியளவில் இருவரும் சந்தித்து முக்கிய பேச்சு நடத்துகின்றனர் .

வித்தியாசமான, வினோதமான செய்திகளைப் பெற இங்கே லைக் செய்யவும்.